Ubunifu mpya juu ya huduma za ubunifu wa chupi za wanawake

Maisha ni mafupi sana kwa sidiria isiyofurahi, isiyopendeza!

Mwanzilishi wetu: Daima amekuwa akipenda viatu, na anatumai kuwa wanawake wote wanaweza kuvaa visigino virefu vinavyofaa miguu yao na kuwapa nguvu zaidi. Alianzisha chapa huru ya kubuni kiatu mnamo 1998, alilenga kutafiti jinsi ya kutengeneza viatu vya kisasa vya wanawake ambavyo ni vizuri na vya mtindo. Alivunja mkutano na kuufafanua upya. Kupata wanawake kuvaa viatu vyake vya juu sio kazi ngumu tena. Kuvaa visigino ambavyo haukufungwa, nenda mbinguni katika ndoto zako.

Walakini, yeye pia anatamani sana kwamba wanawake wanaweza kujivunja kutoka kwenye chupi na miaka ya nguo ya kuvaa mavazi. Alifikiria hata dhana ya "Kila mtu ana chupi iliyoundwa" kugundua kila mwanamke anastahili chupi yake ya kipekee.

gfduy (2)

gfduy (1)

Hii ni njia ya kuonyesha wanawake waliojaa nguvu, maridadi, na haiba. Anaamini kuwa mrembo sio juu ya kufurahisha wengine, lakini usemi mwingine wa uhuru. Alianza kuunda chapa ya chupi mnamo 2004.
Ana jukumu lisilo la kutetereka, dhamira ya kubeba uzito mzito, maono ya mteja kwanza, na jukumu la kukidhi mahitaji ya kila mteja.
Anasema: siku zote tumekuwa tukipenda kubuni na kushona, tunapenda sana changamoto, tunaweza kushona sidiria nzuri ambayo pia ilionekana nzuri. Sehemu bora ni kwamba ilifanya wasichana waonekane wazuri kabisa!

watu wa kila siku katika bras za kila siku. bras starehe, Silhouettes walikuwa laini, curves walikuwa curvier, na uzuri ulikuwa mbali na chati! tumekuwa katika biashara kwa zaidi ya miaka 10 na sehemu tunayopenda juu ya yote bado ni ujasiri ambao tunaweza kuwapa wateja wetu. Watu kutoka mbali kama Amerika na karibu na mlango wa karibu wamekuja kwa ajili yao wenyewe, starehe, ngono, waliopangwa, waya-wasiopiga-piga kamwe, sidiria ya kawaida.


Wakati wa kutuma: Jul-27-2021